Iu Ma^'t oy`.... troi oi........!
Các thành viên của 2pm
2PM là nhóm nhạc gồm 7 thành viên nam, đến từ Seoul, phía Nam Hàn Quốc, ông bầu là Park Jin-young của JYP Entertainment.
Nhóm gồm các thành viên:

1.Jaebeom
Birth name: Park Jaebeom
Birthdate: April 25, 1987 (1987-04-25) (age 21)
Position: Leader, rapper and singer
Education: Dankook University



2.Junsu
Birth Name: Kim Junsu
Birthdate: January 15, 1988 (1988-01-15) (age 20)
Position: singer
Education: Donga School for the Arts
thumb_flex-1268808832740153_file.jpg


3.Taekyeon
Birth Name: Ok Taecyeon
Birthdate: December 27, 1988 (1988-12-27) (age 19)
Position: rapper, singer, model
Education: Dankook University



4.Nichkhun
Birth Name: Nichkhun Horvejkul
Birthdate: June 24, 1988 (1988-06-24) (age 20)
Position: singer, model, actor
Education: Los Osos High School (USA)



5.Wooyoung
Birth Name: Jang Wooyoung
Birthdate: April 30, 1989 (1989-04-30) (age 19)
Position: singer
Education: Seoul School for the Arts (Dance Major)



6.Junho
Birth Name: Lee Junho
Birthdate: January 25, 1990 (1990-01-25) (age 18)
Position: singer
Education: Ho Won University (Program acting Major)



7.Chansung
Birth Name: Hwang Chansung
Birthdate: February 11, 1990 (1990-02-11) (age 18)
Position: singer, model, actor

Thứ 4, ngày 17 - 03 - 2010

Lượt xem (50936)

 
 
Bình luận (13)
Bột Cute07-06-2010 09:28
hjhj.. cute boy wa'
trang xinhmk20-06-2010 18:31
ui khun ieu zep zai wa' dy chut...chut
Bột Cute20-06-2010 18:51
ac..!
94 mAyA05-07-2010 16:38
na`y p!! pan nham` junsu 2pm thah` junsu cua dbsk!!
mình là hottest..Liên lạc vs mình:zuconduongpho_tn.Rất vui được làm quen vs tất cả các bạn
Tran Ha Nam11-06-2011 22:52
đúng là nhầm thật o.0 thật ko thể tin được, search lại chú google đi nha ấy.Nhầm thế đau lòng qá.
Tran Ha Nam11-06-2011 22:52
hnay tìm thử a nào mặc qần vàng trong boy's generation mà thấy anh su nhà mềnh ở đây, tớ hơi choáng. com nhảm ấy thông cảm vậy >"<
tieng doi24-07-2011 20:10
BO^' BON. DIE^N
Phạm Thanh Loan29-07-2011 16:40
ôi các oppa đây trông thât cute wá
nguyen hoang ngoc ngan09-09-2011 21:40
thik Taecyeon wooyoung
truc samsam13-01-2012 00:33
Cac Oppa iu wy. Iu wa Di.
Nguyễn Đỗ Thảo Vi14-06-2012 10:57
đăng nhầm ảnh r kìa . đây k phải là junsu kủa 2pm mà junsu kủa dbsk
Phan Thị Thanh Thảo09-10-2012 14:02
Em rất thich các anh nhất là anh Ok Taecyeon vì anh ấy rất dễ thương và đáng yêu
Viết bình luận